jokosher - en to cy translation catalogue (327 entries)

en: 
    See http://doc.jokosher.org/Installation for more details.
cy: 
    Gwelwch http://doc.jokosher.org/Installation am rhagor o wybodaeth.

en: 
    The project references non-existant images:
cy: 
    Mae'r prosiect yn cyfeirio at delweddau sydd ddim yn bodoli:

en: %(title)s by %(artist)s
cy: %(title)s gan %(artist)s

en: %s
     Invalid or corrupt project file, will not open.
cy: %s
     Ffeil annilys neu llygredig, methu agor.

en: -parameter not readable-
cy: -paramedr yn anddarllenadwy-

en: <b>Active effects for: </b>
cy: <b>Effeithiau gweithredol ar gyfer:</b>

en: <b>Application Start-up</b>
cy: <b>Cychwyn y Gymhwysiad</b>

en: <b>Art</b>
cy: <b>Celf</b>

en: <b>Click</b> the buttons below the selection to do something to that portion of audio.
cy: <b>Cliciwch</b> y bytymau islaw'r dewisiad i gwneud rywbeth i'r darn yna o'r sain.

en: <b>Coding</b>
cy: <b>Amgodio</b>

en: <b>Documentation</b>
cy: <b>Dogfennaeth</b>

en: <b>Effect Name</b>
cy: <b>Enw'r Effaith</b>

en: <b>Effects</b>
cy: <b>Effeithiau</b>

en: <b>File Details</b>
cy: Manylion Ffeil

en: <b>General</b>
cy: <b>Cyffredinol</b>

en: <b>Instruments Not Shown:</b>
cy: <b>Offenynau Heb Ei Dangos:</b>

en: <b>Jokosher Instruments</b>
cy: Offer Jokosher

en: <b>Jokosher is an Open Source project that is driven by a community of contributors. To make Jokosher rock, we need your help!</b>
cy: <b>Mae Jokosher yn Prosiect Meddalwedd Rhydd sy'n cael ei yrru gan gymuned o gyfrannwyr. I wneud Jokosher yn wych, mae angen eich help chi!</b>

en: <b>Location Details</b>
cy: Manylion Lleoliad

en: <b>Mixdown Actions</b>
cy: Gweithrediadau Cymysgu Lawr

en: <b>N_otes</b>
cy: Nodiadau

en: <b>Playback Sound System</b>
cy: System Chwarae'n Ôl Sain

en: <b>Recent Projects</b>
cy: <b>Prosiectau Diweddar</b>

en: <b>Recording Format</b>
cy: Fformat Recordiad

en: <b>Recording Sound System</b>
cy: System Recordiad Sain

en: <b>Right-click</b> for more options.
cy: <b>Clic-dde</b> am fwy o dewisiadau.

en: <b>Template Instruments</b>
cy: Offer Patrymlun

en: <b>Testing</b>
cy: <b>Ymbrofi</b>

en: <b>Time Signature</b>
cy: <b>Llofnod Amser</b>

en: <b>To find out more, visit:</b>
cy: <b>I ddarganfod mwy, ymwelwch â:</b>

en: <b>_Presets for:</b>
cy: Cyngosodiadau am:

en: <big><b>Mixing the project...</b></big>
cy: <big><b> Cymysgu'r Prosiect...</b></big>

en: <big>Couldn't launch the contributing website automatically.</big>
    
    Please visit %s to access it.
cy: <big>Methu cychwyn wefan cyfrannu yn ymysgogol.</big>
    
    Ymwelwech gyda %s i'w gyrchu os gwelwch yn dda.

en: <big>Couldn't launch the forums website automatically.</big>
    
    Please visit %s to access them.
cy: <big>Methu cychwyn wefan y fforymau yn ymysgogol.</big>
    
    Ymwelwch gyda %s i'w gyrchu.

en: <big>Couldn't launch the jokosher website automatically.</big>
    
    Please visit %s to access it.
cy: <big>Methu cychwyn wefan jokosher yn ymysgogol.</big>
    
    Ymwelwech gyda %s i'w gyrchu os gwelwch yn dda.

en: <big>Couldn't launch the launchpad website automatically.</big>
    
    Please visit %s to access it.
cy: <big>Methu cychwyn wefan launchpad yn ymysgogol.</big>
    
    Ymwelwech gyda %s i'w gyrchu os gwelwch yn dda.

en: <big>Some functionality will not work correctly or at all.</big>
    
    %s
cy: <big>Ni fydd rhai swyddogaeth yn gweithio'n iawn neu o gwbl.</big>
    
    %s

en: <big>System Information</big>
cy: <big> Gwybodaeth System </big>

en: <span size='large' weight='bold'>Save changes to project "%s" before closing?</span>
    
    Your changes will be lost if you don't save them.
cy: <span size='large' weight='bold'>Arbed newidiadau i prosiect "%s" cyn cau?</span>
    
    Mi fydd eich newidiadau yn cael eu colli os nad ydych yn eu harbed.

en: A file or folder with this name already exists. Please choose a different project name and try again.
cy: Mae ffeil neu plygell gyda'r enw yma'n bodoli'n barod. Dewiswch enw gwahanol i'ch prosiect os gwelwch yn dda.

en: Acoustic Guitar
cy: Gitar Acwstig

en: Activate Solo - silence all other instruments
cy: Galluogi unawd - distewi'r holl offerynnau eraill

en: Activate the selected effect
cy: Gweithredu'r effaith benodol

en: Add Action
cy: Ychwanegu Gweithred

en: Add Audio File
cy: Ychwanegu Feil Sain

en: Add Audio File...
cy: Ychwanegu Feil Sain

en: Add Audio _File...
cy: Ychwanegu Ffeil Sain

en: Add Instrument
cy: Ychwanegu Offeryn

en: Add Mixdown Action
cy: Ychwanegu Gweithrediad Cymysgu Lawr

en: Add _Instrument...
cy: Ychwanegu Offeryn

en: Add an audio file to the project
cy: Ychwanegu feil sain at y project

en: Add an audio file to the selected instrument
cy: Ychwanegu ffeil sain i'r offeryn benodol

en: Add an extension
cy: Ychwanegu estyniad

en: Add an instrument
cy: Ychwanegu offeryn

en: Add an instrument to the project
cy: Ychwanegu offeryn i'r project

en: Add the selected instrument
cy: Ychwanegu'r offeryn benodol

en: Add the selected jokosher instrument
cy: Ychwanegu yr offeryn Jokosher sydd wedi ei ddewis

en: Adjust instrument balance. Right-click to center
cy: Newid cydbwysedd offeryn. Clic-dde i ganoli

en: Adjust the amount of beats per measure
cy: Newid nifer o curiadau pob mesur

en: Adjust the settings for the currently selected active effect
cy: Newid y gosodiadau ar gyfer y effaith gweithredol penodol presennol

en: All Files
cy: Pob Ffeil

en: Amplifiers
cy: Mwyhaduron

en: An error occurred when trying to launch the preferences for the extension
cy: Mi fuodd gwall ddigwydd pan yn ceisio lawnsio gosodiadau i'r estyniad

en: Arm an instrument then click here to begin recording
cy: Arfogi Offeryn A Cliciwch Yma i Ddechrau y Recordiad

en: Arm an instrument, then click here to begin recording
cy: Arfogi offeryn, yna cliciwch yma i ddechrau recordio

en: Audio File
cy: Ffeil Sain

en: Audio Mixers
cy: Cymysgwyr Sain

en: Autodetect
cy: Canfod ymysgogol

en: Balance:
cy: Cydbwysedd:

en: Bass Drum
cy: Drwm Fas

en: Bass Guitar
cy: Gitâr Fas

en: Beat _value
cy: Gwerth Trawiad

en: Beats per _measure
cy: Trawiad pob mesur

en: Beats per minute
cy: Curiadau pob munud

en: Broken
cy: Wedi Torri

en: C_hange Sound System
cy: Newid System Sain

en: Cancel the mixdown
cy: Diddymu'r lawrgymysg

en: Cello
cy: Soddgrwth

en: Change Instrument Type
cy: Newid Math o Offeryn

en: Change Jokosher preferences
cy: Newid gosodiadau Jokosher

en: Change the timeline
cy: Newid y llinell amser

en: Change the timeline to show bars, beats and ticks
cy: Newid y llinell amser i ddangos bariau, curiadau a ticiau

en: Change the timeline to show hours, minutes and seconds
cy: Newid y llinell amser i ddangos oriau, munudau ac eiliadau

en: Change type of the selected instrument
cy: Newid fath yr offeryn a ddewiswyd

en: Choose a Jokosher Extension file
cy: Dewis ffeil Estyniad Jokosher

en: Choose a Jokosher project file
cy: Dewis ffeil prosiect Jokosher

en: Choose a chain effects preset.
cy: Dewis rhagosod effaith cadwyn.

en: Choose a location to save the project
cy: Dewis lleoliad i arbed y prosiect

en: Choose a project template
cy: Dewis patrymlun y prosiect

en: Choose an effect preset.
cy: Dewis rhagosod effaith

en: Choose one or more instruments to add to your project.
cy: Dewis un neu fwy o offerynnau i ychwanegu i'ch prosiect.

en: Choose the new instrument type for %s
cy: Dewis y fath newydd o offeryn ar gyfer %s

en: Chorus
cy: Corws

en: Clear the list of recent projects
cy: Clirio'r rhestr o projectau diweddar

en: Click and hold to fast forward
cy: Cliciwch a dal i brysio ymlaen

en: Click and hold to rewind
cy: Cliciwch a dal i brysio yn ol

en: Close _Without Saving
cy: Cau _Heb Arbed

en: Close the current project
cy: Cau'r project presennol

en: Close the extension manager
cy: Cau'r rheolwr estyniadau

en: Close this window
cy: Cau'r ffenestr hon

en: Compressors
cy: Cywasgyddion

en: Configure Instrument Effects
cy: Ffurfweddu Effeithiau Offeryn

en: Copy file to project
cy: Copio ffeil i prosiect

en: Copy the current selection
cy: Copio'r dewis presennol

en: Could not initialize project.
cy: Methu ymgychwyn prosiect.

en: Create a new project
cy: Creu project newydd

en: Create the project
cy: Creu'r project

en: Cu_t
cy: _Torri

en: Current balance is <b>%d%%</b> left
cy: Cydbwsedd presenol yw <b>%d%%</b> chwith

en: Current balance is <b>%d%%</b> right
cy: Cydbwsedd presenol yw <b>%d%%</b> dde

en: Current balance is <b>centered</b>
cy: Cydbwsedd presenol yw <b>canoledig</b>

en: Cut the current selection
cy: Torri'r dewis presennol

en: Cymbal
cy: Symbal

en: De_vice:
cy: Dyfais

en: Deactivate Solo - hear all the instruments
cy: analluogi unawd - clywed pob offeryn

en: Deactivate the currently selected active effect
cy: Dad-weithredu'r effaith gweithredol benodol presennol

en: Default
cy: Rhagosodol

en: Default (%s)
cy: Rhagosodedig (%s)

en: Delays
cy: Oediadau

en: Delete Fade Points
cy: Dileu Pwyntiau Pylu

en: Delete the current selection
cy: Dileu'r dewis presennol

en: Delete the currently active effects preset
cy: Dileu'r rhagosod effeithiau gweithredol presennol

en: Delete the currently active preset
cy: Dileu'r rhagosod gweithredol presennol

en: Delete the selected project template
cy: Dileu y patrymlun prosiect

en: Disable this instrument for recording
cy: Analliogi'r offenyn hon i recordio

en: Distortions
cy: Afluniadau

en: Distribution:
cy: Dosbarthiad :

en: Do not load extensions on startup
cy: Peidio llwytho estyniadau pan yn dechrau

en: Don't add an instrument
cy: Peidio ychwanegu offeryn

en: Don't create the project
cy: Peidio creu'r project

en: Double click to change the time format
cy: Clic dwbwl i newid y fformat amser

en: Double-click an active effect to adjust its settings
cy: Clic-dwbl ar effaith gweithredol i newid ei osodiadau

en: Double-click an effect to activate it
cy: Click-dwbwl ar effaith i'w weithredu

en: Double-click on a recent project to open
cy: Cliciwch yn ddwbl ar project diweddar i'w agor

en: Downloading (%d%%)...
cy: Lawrlwytho (%d%%)...

en: Downloading...
cy: Lawrlwytho...

en: Drawing icons, images and other art.
cy: Llunio eiconau, delweddau a chelf arall.

en: Drum Kit
cy: Pecyn Drymiau

en: Edit Jokosher preferences
cy: Golygu gosodiadau Jokosher

en: Edit project templates
cy: Golygu patrymluniau prosiect

en: Effect
cy: Effaith

en: Effect Settings
cy: Gosodiadau Effeithiau

en: Electric Guitar
cy: Gitâr Trydanol

en: Enable this instrument for recording
cy: Galleuogi'r offeryn ar gyfer recordio

en: Enter a name for your project and select a folder to store the project in:
cy: Rhowch enw i'ch prosiect a dewiswch plygell i arbed eich prosiect ynddo:

en: Enter the author's name
cy: Rhowch enw'r awdur

en: Enter the project's name
cy: Rhowch enw'r project

en: Equalizers
cy: Hafalyddion

en: Error in script %s
cy: Gwall yn sgript %s

en: Error loading file:
cy: Gwall yn llwytho feil:

en: Event, %(name)s, %(dur)0.2f seconds long, starting at %(start)0.2f seconds.
cy: Digwyddiad, %(name)s, %(dur)0.2f eiliad o hyd, dechrau yn %(start)0.2f eiliad.

en: Ex_tensions
cy: Es_tyniadau

en: Export File
cy: Allforio Ffeil

en: Export current project to an audio file
cy: Allforiwch y project presennol i ffeil awdio

en: Export to local directory
cy: Allfudo i cyfarwyddiadur lleol

en: Export to remote server
cy: Allfudo i gweinydd anghysbell

en: File name:
cy: Enw'r ffeil:

en: Filters
cy: Hidlyddion

en: Find and open an existing project
cy: Darganfod ac agor hen project

en: Find out how you can help
cy: Darganfyddwch sut allwch chi helpu

en: Force Jokosher to load without a welcome dialog or project
cy: Gorfodi'i Jokosher llwyddo heb ymgom croeso nag project

en: Force the welcome dialog to show on startup
cy: Gorfodi'r ymgom croeso i ddangos ar ddechrau

en: GStreamer version:
cy: Ferswin GStreamer:

en: Gnonlin version:
cy: Fersiwn Gnonlin

en: Gstreamer plugin gnonlin is not installed.
cy: Dydy'r ategyn Gstreamer gnonlin heb ei sefydlu.

en: Iestyn Pryce <dylunio@gmail.com>
    Jerome S. Gotangco <jgotangco@ubuntu.com>
    torb <torrb@musiker.nu>
    Robert Renling Berencreuz <berencreuz@gmail.com>
    Ola Jeppsson <ola.jeppsson@gmail.com>
    Daniel Nylander <po@danielnylander.se>
    aruiz <aruiz@synaptia.net>
    Manuel Duran Moyano <mduran@ubiobio.cl>
    Laszlo Pandy <laszlok2@gmail.com>
    Iván Edgardo Vázquez Santos 
    David Corrales <corrales.david@gmail.com>
    Benjamin A'Lee <bma@bmalee.eu>
    Peter Baričič <pbaricic@gmail.com>
    Артём Попов <artfwo@gmail.com>
    deepred <psalmos@swissinfo.org>
    KeepYourMind <keepyourmind@gmail.com>
    Georgy Faradzhev <georgy.faradzhev@gmail.com>
    Gendolf <pr-baukalo@rambler.ru>
    Rodrigo NSH <rodrigo.nsh@gmail.com>
    Christian Reis <kiko@async.com.br>
    Lourabe Multimédia 
    Tomasz Dominikowski <dominikowski@gmail.com>
    Konrad Adamczyk <konrad@svx.pl>
    Hender <simsalabimladen@gmail.com>
    sklp
    Bård Aase <base@kvarteret.no>
    Pecisk <pecisk@gmail.com>
    Luca Ferretti <elle.uca@libero.it>
    Daniele Medri <daniele@medri.org>
    Igor Khanin 
    Tobias Frederick <me@tbfr.org>
    Tim Fuchs <tim.fuchs@gmail.com>
    Ramona Barte 
    Marcus Hochstadt
    Lebowski
    Julian Turner
    Dennis Lichtenthäler <dennis.lichtenthaeler@episode-iv.de>
    dyphil <dyphil@wanadoo.fr>
    XioNoX 
    Stemp <StempUbuntu@gmail.com>
    Signez
    Pierre Slamich <pierre.slamich@gmail.com>
    Nicolas Velin <nsv@fr.st>
    Jean-Francois Arseneau <jf.arseneau@gmail.com>
    Guillaume Hoffmann 
    Gabriel de Perthuis <gabriel.de-perthuis@laposte.net>
    Bruno Bord <bruno@jehaisleprintemps.net>
    Mikko Virkkilä <mvirkkil@cc.hut.fi>
    Boyd Timothy
    William Anderson<neuro@well.com>
    Sridhar Dhanapalan <sridhar@dhanapalan.com>
    Roger Light <roger@atchoo.org>
    Malcolm Parsons
    Peturrr <peterdekraker@planet.nl>
    jerven Bolleman <ik@jerven.eu>
    Mathias-K <mathias@computergeil.dk>
    Niels Kjøller Hansen <niels.k.h@gmail.com>
    David Nielsen <david@lovesunix.net>
    daave <fan.d.liu@gmail.com>
cy: Iestyn Pryce <dylunio@gmail.com>
    Jerome S. Gotangco <jgotangco@ubuntu.com>
    torb <torrb@musiker.nu>
    Robert Renling Berencreuz <berencreuz@gmail.com>
    Ola Jeppsson <ola.jeppsson@gmail.com>
    Daniel Nylander <po@danielnylander.se>
    aruiz <aruiz@synaptia.net>
    Manuel Duran Moyano <mduran@ubiobio.cl>
    Laszlo Pandy <laszlok2@gmail.com>
    Iván Edgardo Vázquez Santos
    David Corrales <corrales.david@gmail.com>
    Benjamin A'Lee <bma@bmalee.eu>
    Peter Baričič <pbaricic@gmail.com>
    Артём Попов <artfwo@gmail.com>
    deepred <psalmos@swissinfo.org>
    KeepYourMind <keepyourmind@gmail.com>
    Georgy Faradzhev <georgy.faradzhev@gmail.com>
    Gendolf <pr-baukalo@rambler.ru>
    Rodrigo NSH <rodrigo.nsh@gmail.com>
    Christian Reis <kiko@async.com.br>
    Lourabe Multimédia
    Tomasz Dominikowski <dominikowski@gmail.com>
    Konrad Adamczyk <konrad@svx.pl>
    Hender <simsalabimladen@gmail.com>
    sklp
    Bård Aase <base@kvarteret.no>
    Pecisk <pecisk@gmail.com>
    Luca Ferretti <elle.uca@libero.it>
    Daniele Medri <daniele@medri.org>
    Igor Khanin
    Tobias Frederick <me@tbfr.org>
    Tim Fuchs <tim.fuchs@gmail.com>
    Ramona Barte
    Marcus Hochstadt
    Lebowski
    Julian Turner
    Dennis Lichtenthäler <dennis.lichtenthaeler@episode-iv.de>
    dyphil <dyphil@wanadoo.fr>
    XioNoX
    Stemp <StempUbuntu@gmail.com>
    Signez
    Pierre Slamich <pierre.slamich@gmail.com>
    Nicolas Velin <nsv@fr.st>
    Jean-Francois Arseneau <jf.arseneau@gmail.com>
    Guillaume Hoffmann
    Gabriel de Perthuis <gabriel.de-perthuis@laposte.net>
    Bruno Bord <bruno@jehaisleprintemps.net>
    Mikko Virkkilä <mvirkkil@cc.hut.fi>
    Boyd Timothy
    William Anderson<neuro@well.com>
    Sridhar Dhanapalan <sridhar@dhanapalan.com>
    Roger Light <roger@atchoo.org>
    Malcolm Parsons
    Peturrr <peterdekraker@planet.nl>
    jerven Bolleman <ik@jerven.eu>
    Mathias-K <mathias@computergeil.dk>
    Niels Kjøller Hansen <niels.k.h@gmail.com>
    David Nielsen <david@lovesunix.net>
    daave <fan.d.liu@gmail.com>

en: Install
cy: Gosod

en: Instrument Effects
cy: Effeithiau Offerynnau

en: Invalid name or author.
cy: Enw neu awdur annilys

en: Jokosher Audio Editor
cy: Golygydd Sain Jokosher

en: Jokosher Extension Files (*.py *.egg)
cy: Ffeiliau Estyniad Jokosher (*.py *.egg)

en: Jokosher Project File (*.jokosher)
cy: Ffeil Prosiect Jokosher (*.jokosher)

en: Keyboard
cy: Bysellfwrdd

en: Listen to these effects
cy: Gwradau ar yr effeithiau yma

en: Loading (%d%%)...
cy: Llwytho (%d%%)...

en: Loading...
cy: Llwytho...

en: M_ove down...
cy: _Symyd i lawr...

en: Manage instrument recording inputs
cy: Rhoeli'r mewnbynnau recordio offerynnau

en: Master Volume:
cy: Prif Lefel Sain

en: Minimize instrument
cy: Lleihau Offeryn

en: Miscellaneous
cy: Amrywiol

en: Mix_down As
cy: Cymysgu _lawr fel

en: Mixdown Profile:
cy: Proffeil Cymysgu Lawr

en: Mixdown Project
cy: Lawrgymysgu Prosiect

en: Mixdown the project using these settings
cy: Lawrgymysgu'r project gan ddefnyddio'r gosodiadau hyn

en: Mixing Project
cy: Prosiect Cymysgu

en: Mixing project to file: %s
cy: Cymysgu prosiect i ffeil: %s

en: Modulators
cy: Trosiaduron

en: Move the selected active effect down on the effects chain
cy: Symud yr effaith gweithredol i lawr y gadwyn effeithiau

en: Move the selected active effect up on the effects chain
cy: Symud yr effaith gweithredol i fyny y gadwyn effeithiau

en: Mute - silence this instrument
cy: Mudo - distewi yn offenyn hon

en: Name
cy: Enw

en: New Project
cy: Prosiect Newydd

en: Open a recent project
cy: Agor project diweddar

en: Open an existing project
cy: Agor hen project

en: Open the extension manager
cy: Agor rheolwr estynidau

en: Oscillators
cy: Osgilyddion

en: Other
cy: Eraill

en: P_ipeline:
cy: Pibell lein

en: Paste the contents of the clipboard
cy: Gludo'r cynwys o'r clipfwrdd

en: Phasers
cy: Ffasors

en: Please make sure the file exists, and the appropriate plugin is installed.
cy: Gwnewch yn sicir fod y ffeil yn bodoli a fod y atodyn addas wedi'i osod.

en: Preparing to mixdown project
cy: Paratoi i lawrgymysgu'r prosiect

en: Print debug output to stdout
cy: Argraffu allbwn ddatnamu i stdout

en: Projects from version "%s" are incompatible with this release.
cy: Mae prosiectau o fersiwn "%s" yn anghydnaws gyda'r rhyddhâd yma.

en: Quit Jokosher
cy: Gadael Jokosher

en: Recorded audio
cy: Sain sydd wedi'i recordio

en: Recording...
cy: Recordio...

en: Redo
cy: Ailwneud

en: Redo the previous edit
cy: Ailwneud y golygiad diwethaf

en: Remove the currently selected extension
cy: Gwaredu yr estyniad benodol presennol

en: Remove the selected instrument
cy: Gwaredu'r offenyn benodol

en: Replace
cy: Amnewid

en: Report a bug in Jokosher
cy: Adroddwch nam yn Jokosher

en: Save _As...
cy: Cadw _Fel...

en: Save a copy of the current project
cy: Arbed copi o'r project presennol

en: Save as file type:
cy: Arbed ffeil fel fath:

en: Save preferences and close
cy: Arbed gosodiadau a chau

en: Save the current project
cy: Arbed y project presennol

en: Save the current settings as a preset
cy: Arbed y gosodiadau presonnol fel rhagosodiad

en: Save the currently active effects as a preset
cy: Arbed y effeithiau gweithredol presennol fel rhagosodiad

en: Save the selected project template
cy: Cadw'r patrymlun prosiect

en: Save your selections and close this window
cy: Arbed eich dewisiadau a chau'r ffenest hon

en: Saxophone
cy: Saxaffon

en: See your system information
cy: Canfod gwybodaeth eich system

en: Select A Folder
cy: Dewiswch Blygell

en: Select a project to open from the list
cy: Dewis project i'w agor o'r rhestr

en: Select the audio input to use with each instrument.
cy: Dewis y mewnbwn sain i ddefnyddio gyda phob offeryn

en: Sent debug output to Gstreamer's debug system
cy: Wedi danfon allbwn ddadnamu i system ddadnamu Gstreamer

en: Set Time Signature
cy: Gosod Llofnod Amser

en: Settings
cy: Gosodiadau

en: Show as _Bars, Beats, Ticks
cy: Dangos fer _Bariau, Curiadau, Ticiau

en: Show as _Hours, Minutes, Seconds
cy: Dangos fel _Oriau, Munudau, Eiliadau

en: Snap To Fade Points
cy: Snapio I'r Pwyntiau Pylu

en: Snare
cy: Magl

en: Start Jokosher with an empty project
cy: Dechrau Jokosher gyda project gwag

en: Start playback
cy: Dechrau ailchwarae

en: Stop mixing the project
cy: Stopio cymysgu'r project

en: Stop playback
cy: Gorffen chwarae

en: Stop recording
cy: Atal recordio

en: Sys_tem:
cy: Sys_tem

en: Testing Jokosher, and submitting bugs.
cy: Profi Jokosher ac adrodd namau.

en: The URI scheme '%s' is either invalid or not supported.
cy: Mae'r cynllun URI '%s' unai'n annilys neu neu ddim yn cael ei gynnal.

en: The URI scheme given is either invalid or not supported
cy: Mae'r cynllun URI a rhoddwyd unai'n annilys neu ddim yn cael ei gynnal.

en: The file or folder location is write-protected.
cy: Mae lleoliad y ffeil neu'r plygell wedi ei amddiffyn rhag ysgrifennu.

en: The project file could not be opened.
cy: Ni oedd yn bosib agor y ffeil prosiect.

en: The project file was created with version "%s" of Jokosher.
cy: Gafodd y ffeil prosiect ei greu gyda fersiwn "%s" o Jokosher.

en: The project references non-existant files:
cy: Mae'r brosiect yn cyfeirio at ffeiliau sydd ddim yn bodoli:

en: The project:
    %s
    
    does not exist.
cy: Mae'r prosiect:
    %s
    
    ddim yn bodoli

en: There are no instruments to connect
cy: Does dim offerynnau i'w gysylltu

en: There was a problem loading the extension
cy: Mi oedd yna broblem yn llwytho'r estyniad

en: There was a problem removing the extension
cy: Mi oedd yna bloblem yn gwaredu'r estyniad

en: This is a Jokosher extension, which needs to be installed. Would you like to install it?
cy: Mae hyn yn estyniad i Jokosher, sydd angen ei osod. Byddwch chi'n hoffi i'w osod?

en: This is a Jokosher extension; it is not meant to be run directly.
cy: Mae hyn yn estyniad i Jokosher; ni ddylir rhedeg yn uniongyrchol.

en: Time signature
cy: Llofnod amser

en: Timeline, %(bars)d bars, %(beats)d beats and %(ticks)d ticks in
cy: Llinell amser, %(bars)d bariau, %(beats)d curiadau and %(ticks)d ticiau yn

en: Timeline, %(hours)d hours, %(mins)d minutes, %(secs)d seconds and %(millis)d milliseconds in
cy: Llinell amser, %(hours)d oriau, %(mins)d munudau, %(secs)d ciliadau and %(millis)d milieiliadau yn

en: To <b>Split, Double-Click</b> the wave - To <b>Select, Shift-Click</b> and drag the mouse
cy: I <b>Hollti, Glic-Dwbwl</b> ar y don - I <b>Ddewis, Shift-Glicio</b> a llusgo'r llygoden.

en: To install it, move it to the directory %s
    and run Jokosher.
cy: I'w gosod, symudwch i'r plygell %s
    ac yna rhedeg Jokosher.

en: Trim
cy: Trimio

en: Trumpet
cy: Trwmped

en: Type
cy: Math

en: Type here to search for an instrument
cy: Teipiwch yma i chwylio am offeryn

en: Unable to create project.
    
    %s
cy: Methu creu prosiect.
    
    %s

en: Unable to load required Gstreamer plugin:
cy: Methu llwytho atodyn Gstreamer angenrheidiol:

en: Unable to unzip the project file %s
cy: Methu dadgywasgu ffeil prosiect %s

en: Unclassified
cy: Annosbarthedig

en: Undo
cy: Dadwneud

en: Undo the last edit
cy: Dadwneud y golygiad diwethaf

en: Unknown
cy: Anhysbys

en: Unknown Author
cy: Awdur Anhysbus

en: Unmute - hear this instrument
cy: Dad-fudo - clywed yr offeryn hon

en: Use these effect settings
cy: Defnyddio'r gosodiadau effaith hyn

en: Use these effects
cy: Defnyddio'r effeithiau hyn

en: Use these settings
cy: Defnyddio'r gosodiadau hyn

en: User manual contents
cy: Cynwys llawlyfr y defnyddiwr

en: Version information, credits and licence
cy: Gwybodaeth fersiwn, clodau a trwydded

en: Violin
cy: Ffidil

en: Visit Jokosher's online forums
cy: Ymwelwch â forymau ar-lein Jokosher

en: Vocal
cy: Llaisiol

en: Volume:
cy: Lefel Sain:

en: Welcome to Jokosher!
cy: Croeso i Jokosher!

en: Writing code and features in Python.
cy: Ysgrifennu côd a nedweddion mewn Python.

en: Writing simple to read documentation.
cy: Ysgrifennu dogfennau sy'n hawdd i ddarllen.

en: You already have a extension with the name %s installed; would you like to replace it?
cy: Mae gennych estyniad o'r enw %s wedi ei osod yn barod; byddwch yn hoffi ei amnewid?

en: You must have Gstreamer plugin gnonlin version 0.10.4.2 or later.
cy: Rhaid cael ategyn Gstreamer gnonlin fersiwn 0.10.4.2 neu hwyrach.

en: You must have Gstreamer version 0.10.9 or higher.
cy: Rhaid i chi gael Gstreamer fersiwn 0.10.9 neu uwch.

en: You must have the Gstreamer plugin packs gst-plugins-base and gst-plugins-good installed.
cy: Mae'n rhaid i chi cael y atodion Gstreamer gst-plugins-base a gst-plugins-good wedi eu sefydlu.

en: Your new extension is now available in Jokosher!
cy: Mae eich estyniad newydd nawr ar gael yn Jokosher!

en: _Activate effect
cy: _Gweithredu effaith

en: _Add Audio File...
cy: _Ychwanegu Feil Sain...

en: _Author:
cy: _Awdur

en: _Browse for an Existing Project
cy: _Pori am prosiect presennol

en: _Contributing to Jokosher
cy: _Cyfrannu i Jokosher

en: _Copy
cy: _Copïo

en: _Create a New Project
cy: _Creu prosiect newydd

en: _Delete
cy: _Dileu

en: _Don't show this on start-up
cy: _Peidiwch â dangos ar y ddechrau

en: _Edit
cy: _Golygu

en: _Encoding:
cy: _Amgodiad:

en: _File
cy: _Ffeil

en: _Folder:
cy: _Plygell:

en: _Instrument
cy: _Offeryn

en: _Manage Extensions...
cy: _Rheoli Estyniadau

en: _Mixdown
cy: _Cymysgu lawr

en: _Mixdown Project...
cy: _Cymysgu lawr prosiect

en: _Move up...
cy: S_ymyd i fyny...

en: _Name:
cy: _Enw:

en: _New...
cy: _Newydd...

en: _Online Forums
cy: Fforymau _Ar-lein

en: _Open Selected Project
cy: _Agor y prosiect dethol

en: _Open most recent project
cy: _Agor y prosiect diweddar

en: _Open...
cy: _Agor...

en: _Pipeline:
cy: _Pibell:

en: _Preferences
cy: _Hoffterau

en: _Project Name:
cy: _Enw Prosiect

en: _Recent Projects
cy: Projectau _Diweddar

en: _Remove Selected Instrument
cy: _Mudo yr offeryn dethol

en: _Report Bug...
cy: _Adrodd Nam...

en: _Search:
cy: _Chwilio:

en: _Settings
cy: _Gosodiadau

en: _Show welcome dialog
cy: _Dangos y dadl croesawu

en: _Split
cy: _Hollti

en: _System Information
cy: _Gwybodaeth system

en: _Template Name:
cy: _Enw Patrymlun

en: _Time Format
cy: Format _Amser

en: _Use project template
cy: _Defnyddio patrymlun prosiect
