jokosher - en to tl translation catalogue (149 entries)

en: 
    The project references non-existant images:
tl: 
    Ang proyekto ay nag-uugnay sa mga imahe na hindi matagpuan:

en: %(title)s by %(artist)s
tl: %(title)s ni %(artist)s

en: %s
     Invalid or corrupt project file, will not open.
tl: %s
     Inbalido o sirang talaksan ng proyekto, ito ay hindi bubuksan.

en: <b>Active effects for: </b>
tl: <b>Mga Aktibong Epekto para:</b>

en: <b>Art</b>
tl: <b>Sining</b>

en: <b>Click</b> the buttons below the selection to do something to that portion of audio.
tl: <b>Pindutin</b> ang mga buton sa baba ng seleksiyon upang may magawa sa porsiyon na napili sa tunog.

en: <b>Documentation</b>
tl: <b>Dokumentasyon</b>

en: <b>Effect Name</b>
tl: <b>Ngalan ng Epekto</b>

en: <b>Effects</b>
tl: <b>Mga Epekto</b>

en: <b>Instruments Not Shown:</b>
tl: <b>Mga Instrumentong hindi pinakita:</b>

en: <b>Jokosher is an Open Source project that is driven by a community of contributors. To make Jokosher rock, we need your help!</b>
tl: <b>Ang Jokosher ay isang Open Source na proyekto na mula sa komunidad ng mga nag-aambag ng tulong. Kailangan namin ang tulong niyo para lalong gumanda ang Jokosher!</b>

en: <b>Recent Projects</b>
tl: <b>Mga Proyektong kailan lamang ginamit</b>

en: <b>Right-click</b> for more options.
tl: <b>Right-click</b> para sa iba pang mga opsiyon.

en: <b>Testing</b>
tl: <b>Subukin</b>

en: <big>Some functionality will not work correctly or at all.</big>
    
    %s
tl: <big>May ilang katangian na maaring hindi tumakbo ng tama.</big>
    
    %s

en: <span size='large' weight='bold'>Save changes to project "%s" before closing?</span>
    
    Your changes will be lost if you don't save them.
tl: <span size='large' weight='bold'>Iluklok ang mga pagbabago sa proyektong "%s" bago isarado?</span>
    
    Ang iyong mga pagbabago ay mawawala kapag ito ay hindi mo na-iluklok.

en: A file or folder with this name already exists. Please choose a different project name and try again.
tl: Mayroon nang talaksan o polder na may kaparehong pangalan. Pumili ng ibang pangalan ng proyekto ang subukan muli.

en: Acoustic Guitar
tl: Gitarang Acoustic

en: Activate the selected effect
tl: Patakbuhin ang napiling epekto

en: Add Audio File
tl: Magdagdag ng Audio File

en: Add Instrument
tl: Magdagdag ng instrumento

en: Add an audio file to the project
tl: Magdagdag ng audio file sa proyekto

en: Add an audio file to the selected instrument
tl: Magdagdag ng audio file sa napiling instrumento

en: Add an extension
tl: Magdagdag ng extension

en: Add an instrument
tl: Magdagdag ng instrumento

en: Add an instrument to the project
tl: Magdagdag ng instrumento sa proyekto

en: Add the selected instrument
tl: Idagdag ang napiling instrumento

en: Adjust the amount of beats per measure
tl: Iayos ang kabuuang beats per measure

en: All Files
tl: Lahat ng talaksan

en: Arm an instrument, then click here to begin recording
tl: I-arma ang instrumento, at pindutin dito para simulan ang recording

en: Audio File
tl: Talaksang Audio

en: Bass Guitar
tl: Bass na Gitara

en: Broken
tl: Sira

en: Cancel the mixdown
tl: I-cancel ang mixdown

en: Change Instrument Type
tl: Palitan ang tipo ng Intrumento

en: Change Jokosher preferences
tl: Palitan ang Jokosher preferences

en: Change the timeline
tl: Palitan ang timeline

en: Change the timeline to show bars, beats and ticks
tl: Palitan ang timeline para ipakita ang mga bars, beats at ticks

en: Change the timeline to show hours, minutes and seconds
tl: Palitan ang timeline para ipakita ang oras, minuto at segundo

en: Change type of the selected instrument
tl: Palitan ang uri ng napiling instrumento

en: Choose a Jokosher Extension file
tl: Pumili ng talaksang Jokosher Extension

en: Choose a Jokosher project file
tl: Pumili ng talaksang proyekto ng Jokosher

en: Choose a chain effects preset.
tl: Pumili ng chain effects preset.

en: Choose a location to save the project
tl: Pumili ng lokasyon kung saan ilalagak ang proyekto

en: Choose an effect preset.
tl: Pumili ng effect preset.

en: Choose one or more instruments to add to your project.
tl: Pumili ng isa o higit pang mga instrumento para idagdag sa iyong proyekto

en: Choose the new instrument type for %s
tl: Pumili ng bagong tipo ng intrumento para sa %s

en: Close _Without Saving
tl: Isarado _Nang Hindi Niluluklok

en: Close the current project
tl: Isarado ang pangkasalukuyang proyekto

en: Close the extension manager
tl: Isarado ang extension manager

en: Configure Instrument Effects
tl: Ayusin ang mga epekto ng Instrumento

en: Copy file to project
tl: Kopyahin ang file sa proyekto

en: Copy the current selection
tl: Kopyahin ang kasalukuyang seleksiyon

en: Could not initialize project.
tl: Hindi masimulan ang proyekto.

en: Create a new project
tl: Lumikha ng bagong proyekto

en: Create the project
tl: I-likha ang proyekto

en: Cut the current selection
tl: Putulin ang kasalukuyang seleksiyon

en: Don't add an instrument
tl: Huwag magdagdag ng instrumento

en: Don't create the project
tl: Huwag likhain ang proyekto

en: Drawing icons, images and other art.
tl: Gumuhit ng mga icons, larawan at iba pang sining.

en: Edit Jokosher preferences
tl: Baguhin ang Jokosher preferences

en: Effect Settings
tl: Mga Settigns ng Epekto

en: Electric Guitar
tl: Gitarang Di-kuryente

en: Enable this instrument for recording
tl: Paganahin ang intrumentong ito para sa recording

en: Enter a name for your project and select a folder to store the project in:
tl: Maglagay ng pangalan para sa inyong proyekto at pumili ng polder kung saan iluluklok ang proyekto:

en: Enter the author's name
tl: Ilagay ang pangalan ng taga-likha

en: Enter the project's name
tl: Ilagay ang pangalan ng proyekto

en: Filters
tl: Mga Filter

en: Find and open an existing project
tl: Maghanap at magbukas ng proyekto

en: Find out how you can help
tl: Alamin kung paano ka makatulong

en: Gstreamer plugin gnonlin is not installed.
tl: Ang Gstreamer plugin gnolin ay hindi naka luklok.

en: Harmonica
tl: Silindro

en: Iestyn Pryce <dylunio@gmail.com>
    Jerome S. Gotangco <jgotangco@ubuntu.com>
    torb <torrb@musiker.nu>
    Robert Renling Berencreuz <berencreuz@gmail.com>
    Ola Jeppsson <ola.jeppsson@gmail.com>
    Daniel Nylander <po@danielnylander.se>
    aruiz <aruiz@synaptia.net>
    Manuel Duran Moyano <mduran@ubiobio.cl>
    Laszlo Pandy <laszlok2@gmail.com>
    Iván Edgardo Vázquez Santos 
    David Corrales <corrales.david@gmail.com>
    Benjamin A'Lee <bma@bmalee.eu>
    Peter Baričič <pbaricic@gmail.com>
    Артём Попов <artfwo@gmail.com>
    deepred <psalmos@swissinfo.org>
    KeepYourMind <keepyourmind@gmail.com>
    Georgy Faradzhev <georgy.faradzhev@gmail.com>
    Gendolf <pr-baukalo@rambler.ru>
    Rodrigo NSH <rodrigo.nsh@gmail.com>
    Christian Reis <kiko@async.com.br>
    Lourabe Multimédia 
    Tomasz Dominikowski <dominikowski@gmail.com>
    Konrad Adamczyk <konrad@svx.pl>
    Hender <simsalabimladen@gmail.com>
    sklp
    Bård Aase <base@kvarteret.no>
    Pecisk <pecisk@gmail.com>
    Luca Ferretti <elle.uca@libero.it>
    Daniele Medri <daniele@medri.org>
    Igor Khanin 
    Tobias Frederick <me@tbfr.org>
    Tim Fuchs <tim.fuchs@gmail.com>
    Ramona Barte 
    Marcus Hochstadt
    Lebowski
    Julian Turner
    Dennis Lichtenthäler <dennis.lichtenthaeler@episode-iv.de>
    dyphil <dyphil@wanadoo.fr>
    XioNoX 
    Stemp <StempUbuntu@gmail.com>
    Signez
    Pierre Slamich <pierre.slamich@gmail.com>
    Nicolas Velin <nsv@fr.st>
    Jean-Francois Arseneau <jf.arseneau@gmail.com>
    Guillaume Hoffmann 
    Gabriel de Perthuis <gabriel.de-perthuis@laposte.net>
    Bruno Bord <bruno@jehaisleprintemps.net>
    Mikko Virkkilä <mvirkkil@cc.hut.fi>
    Boyd Timothy
    William Anderson<neuro@well.com>
    Sridhar Dhanapalan <sridhar@dhanapalan.com>
    Roger Light <roger@atchoo.org>
    Malcolm Parsons
    Peturrr <peterdekraker@planet.nl>
    jerven Bolleman <ik@jerven.eu>
    Mathias-K <mathias@computergeil.dk>
    Niels Kjøller Hansen <niels.k.h@gmail.com>
    David Nielsen <david@lovesunix.net>
    daave <fan.d.liu@gmail.com>
tl: lestyn Pryce <dylunio@gmail.com>
    Jerome S. Gotangco <jgotangco@ubuntu.com>
    torb <torrb@musiker.nu>
    Robert Renling Berencreuz <berencreuz@gmail.com>
    Ola Jeppsson <ola.jeppsson@gmail.com>
    Daniel Nylander <po@danielnylander.se>
    aruiz <aruiz@synaptia.net>
    Manuel Duran Moyano <mduran@ubiobio.cl>
    Laszlo Pandy <laszlok2@gmail.com>
    Iván Edgardo Vázquez Santos
    David Corrales <corrales.david@gmail.com>
    Benjamin A'Lee <bma@bmalee.eu>
    Peter Baričič <pbaricic@gmail.com>
    Артём Попов <artfwo@gmail.com>
    deepred <psalmos@swissinfo.org>
    KeepYourMind <keepyourmind@gmail.com>
    Georgy Faradzhev <georgy.faradzhev@gmail.com>
    Gendolf <pr-baukalo@rambler.ru>
    Rodrigo NSH <rodrigo.nsh@gmail.com>
    Christian Reis <kiko@async.com.br>
    Lourabe Multimédia
    Tomasz Dominikowski <dominikowski@gmail.com>
    Konrad Adamczyk <konrad@svx.pl>
    Hender <simsalabimladen@gmail.com>
    sklp
    Bård Aase <base@kvarteret.no>
    Pecisk <pecisk@gmail.com>
    Luca Ferretti <elle.uca@libero.it>
    Daniele Medri <daniele@medri.org>
    Igor Khanin
    Tobias Frederick <me@tbfr.org>
    Tim Fuchs <tim.fuchs@gmail.com>
    Ramona Barte
    Marcus Hochstadt
    Lebowski
    Julian Turner
    Dennis Lichtenthäler <dennis.lichtenthaeler@episode-iv.de>
    dyphil <dyphil@wanadoo.fr>
    XioNoX
    Stemp <StempUbuntu@gmail.com>
    Signez
    Pierre Slamich <pierre.slamich@gmail.com>
    Nicolas Velin <nsv@fr.st>
    Jean-Francois Arseneau <jf.arseneau@gmail.com>
    Guillaume Hoffmann
    Gabriel de Perthuis <gabriel.de-perthuis@laposte.net>
    Bruno Bord <bruno@jehaisleprintemps.net>
    Mikko Virkkilä <mvirkkil@cc.hut.fi>
    Boyd Timothy
    William Anderson<neuro@well.com>
    Sridhar Dhanapalan <sridhar@dhanapalan.com>
    Roger Light <roger@atchoo.org>
    Malcolm Parsons
    Peturrr <peterdekraker@planet.nl>
    jerven Bolleman <ik@jerven.eu>
    Mathias-K <mathias@computergeil.dk>
    Niels Kjøller Hansen <niels.k.h@gmail.com>
    David Nielsen <david@lovesunix.net>
    daave <fan.d.liu@gmail.com

en: Install
tl: Iluklok

en: Instrument Effects
tl: Mga Epekto ng mga Instrumento

en: Invalid name or author.
tl: Hindi akma na pangalan o may-katha.

en: Jokosher Project File (*.jokosher)
tl: Talaksang Proyekto ng Jokosher (*.jokosher)

en: Keyboard
tl: Teklado

en: Listen to these effects
tl: Pakinggan ang mga epekto na ito

en: Loading (%d%%)...
tl: Kinakarga (%d%%)...

en: Minimize instrument
tl: Paliitin ang intrumento

en: Miscellaneous
tl: Samut-samot

en: Mixdown Project
tl: I-Mixdown ang Proyekto

en: Mixdown the project using these settings
tl: I-mixdown ang proyekto gamit ang mga settings na ito

en: Mixing Project
tl: Kasalukyang Mini-mix na ang Proyekto

en: Mixing project to file: %s
tl: Mini-mix ang proyekto sa talaksan:%s

en: Mute - silence this instrument
tl: Mute - patahimikin itong instrumento na ito

en: New Project
tl: Bagong Proyekto

en: Open a recent project
tl: Buksan ang proyekto na kailan lamang ginamit

en: Open the extension manager
tl: Buksan ang extension manager

en: Other
tl: Iba pa

en: Paste the contents of the clipboard
tl: Idikit ang nilalaman ng clipboard

en: Preparing to mixdown project
tl: Hinahanda ang pag mixdown ng proyekto

en: Projects from version "%s" are incompatible with this release.
tl: Ang mga proyektong mula sa bersiyon "%s" ay hindi akma para sa labas na ito.

en: Quit Jokosher
tl: Isarado ang Jokosher

en: Redo
tl: Gawin muli

en: Remove the selected instrument
tl: Tanggalin ang napiling instrumento

en: Replace
tl: Palitan

en: Save a copy of the current project
tl: Magluklok ng kopya ng pangkasalukuyang proyekto

en: Save as file type:
tl: Ilagak ang talaksan bilang:

en: Save the current project
tl: Iluklok ang kasalukuyang proyekto

en: Select A Folder
tl: Pumili ng Polder

en: Set Time Signature
tl: I-set ang Time Signature

en: Show as _Bars, Beats, Ticks
tl: Ipakita blaing _Bars, Beats, Ticks

en: Show as _Hours, Minutes, Seconds
tl: Ipakita bilang _Oras, Minuto, Segundo

en: Start playback
tl: Simulan ang playback

en: Stop mixing the project
tl: Itigil ang pag-mix ng proyekto

en: Stop playback
tl: Itigil ang playback

en: Testing Jokosher, and submitting bugs.
tl: Pagsusuri sa Jokosher at pag-sumite ng mga pagkakamali

en: The URI scheme '%s' is either invalid or not supported.
tl: Ang URI scheme '%s' ay inbalido o kaya ay hindi suportado.

en: The URI scheme given is either invalid or not supported
tl: Ang URI scheme na binigay ay inbalido o kaya ay hindi suportado

en: The file or folder location is write-protected.
tl: Ang kinalalagyan ng talaksan o polder ay hindi maaring sulatan.

en: The project file could not be opened.
tl: Ang talaksang proyekto ay hindi mabuksan.

en: The project file was created with version "%s" of Jokosher.
tl: Ang talaksang proyekto ay binuo sa bersiyon "%s" ng Jokosher.

en: The project references non-existant files:
tl: Ang proyekto ay nag-uugnay sa mga takasan na hindi matagpuan:

en: The project:
    %s
    
    does not exist.
tl: Ang proyektong:
    %s
    
    ay hindi umiiral.

en: There are no instruments to connect
tl: Walang mga instrumento na ma-konekta

en: This is a Jokosher extension, which needs to be installed. Would you like to install it?
tl: Ito ay isang Jokosher extension, na kinakailangang iluklok. Nais mo ba na iluklok ito?

en: This is a Jokosher extension; it is not meant to be run directly.
tl: Ito ay isang Jokosher extension; ito ay hindi maaring patakbuhin ng nag-iisa.

en: To <b>Split, Double-Click</b> the wave - To <b>Select, Shift-Click</b> and drag the mouse
tl: Para <b>hatiin, mag Double-Click</b> sa wave - Para <b>Piliin, Shift-Click</b> at hilahin ang mouse.

en: To install it, move it to the directory %s
    and run Jokosher.
tl: Para mailuklok ito, ilipat ito sa directory %s
    at patakbuhin ang Jokosher.

en: Trim
tl: Bawasan

en: Trumpet
tl: Trumpeta

en: Type here to search for an instrument
tl: Mag type dito para maghanap ng instrumento

en: Unable to create project.
    
    %s
tl: Hindi magawa ang proyekto.
    
    %s

en: Unable to unzip the project file %s
tl: Hindi ma unzip ang proyektong talaksan %s

en: Unclassified
tl: Di naka-uri

en: Undo
tl: Ibalik

en: Unknown Author
tl: Hindi kilala ang May-Katha

en: Use these effects
tl: Gamitin ang mga epekto

en: Use these settings
tl: Gamitin ang mga settings na ito

en: Violin
tl: Biyolin

en: Visit Jokosher's online forums
tl: Bumisita sa online forums ng Jokosher

en: Vocal
tl: Boses

en: Welcome to Jokosher!
tl: Mabuhay ito ang Jokosher!

en: Writing code and features in Python.
tl: Magsulat ng code at mga dagdag na mga katangian sa Python

en: Writing simple to read documentation.
tl: Magsulat ng dokumentasyon na madaling basahin at maintindihan

en: You already have a extension with the name %s installed; would you like to replace it?
tl: Mayroon ka ng extension sa pangalang %s na nakaluklok; gusto mo ba ito palitan?

en: You must have Gstreamer plugin gnonlin version 0.10.4.2 or later.
tl: Kailangan mo ang Gstreamer plugin gnolin bersiyon 0.10.4.2 pataas.

en: You must have Gstreamer version 0.10.9 or higher.
tl: Kailangan mo ng Gstreamer bersiyon 0.10.9 pataas.

en: You must have the Gstreamer plugin packs gst-plugins-base and gst-plugins-good installed.
tl: Ang Gstreamer plugin packs gst-plugins-base at gst-plugins-good ay dapat nakaluklok.

en: Your new extension is now available in Jokosher!
tl: Ang bago mong extension ay maari nang gamitin sa Jokosher!

en: _Add Audio File...
tl: _Mag dagdag ng Audio File

en: _Copy
tl: _Kopya

en: _Delete
tl: _Burahin

en: _Edit
tl: I-_Edit

en: _File
tl: _Talaksan

en: _Help
tl: _Tulong

en: _Report Bug...
tl: _Mag-report ng Bug...
